![Thanh toán khám chữa bệnh bằng BHYT hợp lý, thuận lợi cho nhân dân](https://cdn.baohatinh.vn/images/aa59f163e6c5cda649e9f0253116c7edf353c5cafd7caf443ceec2b2c8f0a4e9a4a51694956e7b4a75b150c885e7977adfdefc128fe34a9d6140adeb5533e4c4/77d3135038t7604l8-128d3130638t14306l0.jpg)
Thanh toán khám chữa bệnh bằng BHYT hợp lý, thuận lợi cho nhân dân
Sáng 5/12, Đoàn giám sát của Ban Văn hóa – Xã hội HĐND tỉnh làm việc với Sở Y tế cùng các sở, ngành liên quan về thực hiện chế độ, chính sách trên lĩnh vực y tế và công tác xã hội hóa phương tiện, trang thiết bị kỹ thuật tại các cơ sở y tế công lập trên địa bàn tỉnh giai đoạn 2011-2018. Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Đặng Quốc Vinh cùng dự.