Thí sinh Hà Tĩnh đạt giải ba tuần Cuộc thi “Chung tay vì ATGT" 16/10/2023 18:53 Ngay ở tuần thi đầu tiên của Cuộc thi “Chung tay vì an toàn giao thông”, tỉnh Hà Tĩnh đã có thí sinh đạt giải.
Tích cực hưởng ứng Cuộc thi trắc nghiệm “Chung tay vì an toàn giao thông” trên mạng xã hội VCNet 20/04/2021 05:08 Ban ATGT Hà Tĩnh mong muốn thông qua cuộc thi nhằm tăng cường tuyên truyền, phổ biến pháp luật về trật tự ATGT; nâng cao kiến thức và ý thức chấp hành pháp luật về trật tự ATGT cho mọi người dân, nhất là thế hệ trẻ.