![Khí thế hào hùng trong chương trình "Hà Tĩnh với con đường huyền thoại"](https://cdn.baohatinh.vn/images/aa59f163e6c5cda649e9f0253116c7ed428947d6fe20b1e0f4f27840c3f96e5082421bca0c2a8e7da6af51430503d3b7/144d6013346t86053l0.jpg)
Khí thế hào hùng trong chương trình "Hà Tĩnh với con đường huyền thoại"
Nhân kỷ niệm 60 năm ngày mở đường Hồ Chí Minh, ngày truyền thống bộ đội Trường Sơn (19/5/1959 - 19/5/2019), tối 17/5, Đài Phát thanh và truyền hình Hà Tĩnh tổ chức chương trình giao lưu nghệ thuật "Hà Tĩnh với con đường huyền thoại". Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy Hoàng Trung Dũng, Phó Chủ tịch Thường trực UBND tỉnh Đặng Quốc Vinh cùng dự.