Sáng nay (21/3), Hội LHPN Hà Tĩnh chủ trì hội nghị ký kết giao ước thi đua năm 2019 của cụm thi đua Bắc Trung bộ. Phó Chủ tịch Trung ương Hội LHPN Việt Nam Đỗ Thị Thu Thảo, Trưởng ban Dân vận Tỉnh ủy Hà Tĩnh Phan Cao Thanh và đại diện lãnh đạo hội LHPN các tỉnh thành viên của cụm thi đua dự hội nghị.
Khi sự cố môi trường biển xẩy ra, cùng với sự vào cuộc quyết liệt của các cấp, ngành, tổ chức đoàn thể thì lực lượng Công an nhân dân Hà Tĩnh cũng đã phát huy vai trò, trách nhiệm của mình, triển khai đồng bộ và có hiệu quả các biện pháp nghiệp vụ để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ được giao.