Học sinh Hà Tĩnh lưu giữ tuổi hoa niên trong những tấm hình 29/05/2022 10:18 Những bức ảnh mang đầy khát khao và đam mê của tuổi trẻ đã giúp các em học sinh Hà Tĩnh lưu giữ những kỷ niệm đẹp nhất của tuổi hoa niên.
Ngộ nghĩnh bộ ảnh "Bé làm nông dân" của trẻ Mầm non Trí Đức 17/05/2018 11:11 Tạm biệt tuổi búp bê để bước vào lớp 1 trong năm học tới, 34 học sinh lớp Tom & Jerry (trường Mầm non Trí Đức, TP Hà Tĩnh) đã ghi lại những khoảng khắc bên nhau qua bộ ảnh kỷ yếu độc đáo "Bé làm nông dân".