Thể hiện xuất sắc trong các phần thi, các thí sinh đến từ Hà Tĩnh đã giành 1 giải A, 1 giải B, 1 giải C và 3 giải khuyến khích tại Hội thi Nghiệp vụ lễ tân trong cơ sở lưu trú 3 tỉnh Bắc Trung bộ.
Sau hơn 1 ngày tranh tài sôi nổi, thí sinh Nguyễn Thị Duyên đến từ Khách sạn BMC đã xuất sắc giành giải nhất Hội thi nghiệp vụ buồng khách sạn Hà Tĩnh.
Sáng 21/1, Bí thư Tỉnh ủy Lê Đình Sơn, Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy Trần Nam Hồng và Chủ tịch UBND tỉnh Đặng Quốc Khánh chủ trì buổi gặp mặt nguyên cán bộ cốt cán tỉnh qua các thời kỳ đã nghỉ hưu nhân kỷ niệm 87 năm ngày thành lập Đảng và mừng Xuân Đinh Dậu 2017.