Liên tục gần 20 năm làm trưởng thôn, rồi bí thư chi bộ, ông Lê Anh Xuân (SN 1953) đã có những đóng góp tích cực trong việc xây dựng thôn Hương Đại, xã Đức Hương (Vũ Quang, Hà Tĩnh) thành vùng quê giàu sức sống.
Thôn Cao Phong, xã Đức Lĩnh, huyện Vũ Quang, (Hà Tĩnh) hôm nay khang trang, đời sống của người dân ngày càng khấm khá. Trong thành quả chung này có sự đóng góp không nhỏ của Chi hội trưởng Nông dân Nguyễn Đình Phú.