Nhiệm kỳ 2023 – 2028, Công đoàn huyện Cẩm Xuyên (Hà Tĩnh) đề ra nhiệm vụ xây dựng tổ chức ngày càng vững mạnh toàn diện, thực hiện có hiệu quả các phong trào thi đua.
Ban Biên tập Báo Hà Tĩnh chân thành cảm ơn và mong tiếp tục nhận được sự cộng tác nhiệt tình của các cộng tác viên. Mọi thư từ, tin, bài xin gửi về Tòa soạn Báo Hà Tĩnh, số 223, Nguyễn Huy Tự, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh, email: hatinhdientu@baohatinh.vn,toasoan@baohatinh.vn.
Chiều 24/5, Bộ Y tế vừa có văn bản khẩn chỉ đạo Sở Y tế các tỉnh và các đơn vị trực thuộc làm rõ thông tin về hiệu quả đầu tư trang thiết bị y tế được phản ảnh trên các phương tiện thông tin đại chúng.