![Thúc đẩy phát triển kinh tế tập thể, quảng bá du lịch, bảo vệ môi trường](https://cdn.baohatinh.vn/images/aa59f163e6c5cda649e9f0253116c7edaa80454f19adbf4591245352991b1e9f840b96bf234fc96397da6f4645358af9/77d6212121t1725l6.jpg)
Thúc đẩy phát triển kinh tế tập thể, quảng bá du lịch, bảo vệ môi trường
Chiều 4/11, Chủ tịch UBND tỉnh Đặng Quốc Khánh và Phó Chủ tịch UBND tỉnh Đặng Quốc Vinh chủ trì cuộc họp nghe 3 đề án: “Phát triển du lịch Hà Tĩnh đến 2020, định hướng đến năm 2030, đáp ứng yêu cầu hội nhập quốc tế”; “Tăng cường công tác bảo vệ môi trường đến năm 2025 và những năm tiếp theo”; “Phát triển kinh tế tập thể tỉnh Hà Tĩnh đến năm 2020”.