Các hội viên được tập hợp trong 39 CLB “Phụ nữ với pháp luật” do Hội LHPN Hà Tĩnh phối hợp với các ban, ngành liên quan và các đơn vị hội cơ sở thành lập.
Chủ tịch Hội LHPN Hà Tĩnh Nguyễn Thị Việt Hà mong muốn các cơ quan báo chí, truyền thông trên địa bàn tích cực tuyên truyền nhằm thu hút đông đảo cán bộ, hội viên phụ nữ và người dân quan tâm theo dõi Đại hội đại biểu Phụ nữ toàn quốc lần thứ XIII.
Thực hiện chương trình phối hợp giữa Hội Liên hiệp Phụ nữ tỉnh và Bộ Chỉ huy BĐBP Hà Tĩnh, CLB “Phụ nữ với chiến sỹ quân hàm xanh” thứ 8 vừa được ra mắt ở huyện Lộc Hà.
Hơn 200 cán bộ, hội viên Hội LHPN huyện Can Lộc đã được trang bị thêm những kiến thức tại ngày hội “Phụ nữ với pháp luật” do Hội LHPN Hà Tĩnh phối hợp với Sở Tư pháp tổ chức.