Giải Bóng chuyền nam thanh niên huyện Vũ Quang (Hà Tĩnh) có sự tham gia của gần 200 vận động viên đến từ 10 xã, thị trấn và 4 đơn vị cơ quan trên địa bàn.
Chung sức xây dựng nông thôn mới, dạy bơi miễn phí cho học sinh... là những phần việc ý nghĩa mà tuổi trẻ Vũ Quang (Hà Tĩnh) đang triển khai, tạo sức lan toả lớn trong cộng đồng.
Huyện đoàn Vũ Quang (Hà Tĩnh) luôn quan tâm thực hiện tốt công tác tuyên truyền, phổ biến, giáo dục pháp luật (PBGDPL) bằng nhiều hình thức, góp phần nâng cao ý thức chấp hành pháp luật trong học sinh và đoàn viên thanh niên (ĐVTN).