Đây là một trong những nhiệm vụ trọng tâm của Kế hoạch tổ chức các hoạt động chào mừng TP Hà Tĩnh được công nhận đô thị loại II, được Ban Thường vụ Thành ủy Hà Tĩnh cho ý kiến tại phiên họp thường kỳ tháng 2, diễn ra sáng nay (20/1).
Sáng 14/10, Thường trực Tỉnh ủy Hà Tĩnh tổ chức gặp mặt thân mật cán bộ, công chức các ban xây dựng Đảng, Ủy ban Kiểm tra và Văn phòng Tỉnh ủy nhân các ngày truyền thống. Phó Bí thư Thường trực Tỉnh ủy Trần Nam Hồng, các đồng chí trong BTV Tỉnh ủy, lãnh đạo các ban, ngành tham dự.