Các cấp, các ngành và toàn thể xã hội đang không ngừng chăm lo, giúp đỡ để các đối tượng yếu thế ở Lộc Hà (Hà Tĩnh) vơi bớt khó khăn, từng bước thoát cảnh bế tắc, nghèo khó.
Sau 1 năm “oằn mình” với dịch bệnh, thiên tai, các doanh nghiệp (DN) trên địa bàn Hà Tĩnh đang nỗ lực sản xuất kinh doanh (SXKD) để hoàn thành các mục tiêu tăng trưởng trong bối cảnh mới. Kết quả những tháng đầu năm với nhiều khởi sắc là động lực để cộng đồng DN tăng tốc ở giai đoạn tới.