Niềm vui trong những ngôi nhà tình nghĩa ở Vũ Quang 09/07/2024 05:35 Những ngôi nhà tình nghĩa được khởi công giúp các gia đình khó khăn trên địa bàn huyện miền núi Vũ Quang (Hà Tĩnh) có điều kiện vươn lên trong cuộc sống.
Khởi công xây nhà ở cho hộ có hoàn cảnh khó khăn ở Nghi Xuân 30/05/2024 14:37 Ngôi nhà đại đoàn kết sau khi hoàn thành sẽ góp phần nâng cao chất lượng sống cho gia đình thuộc diện hoàn cảnh khó khăn ở huyện Nghi Xuân (Hà Tĩnh).