Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Hà Tĩnh: Trao 52 bộ huy chương trong ngày thi đấu thứ 2 13/03/2024 20:19 Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Hà Tĩnh lần thứ XIV đã hoàn thành ngày thi đấu thứ 2 với 52 bộ huy chương dành cho các VĐV đạt thành tích xuất sắc.
Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Hà Tĩnh gay cấn trong buổi đầu thi đấu 12/03/2024 13:44 Sau lễ khai mạc Hội khỏe Phù Đổng tỉnh Hà Tĩnh lần thứ XIV, các vận động viên đã bước vào thi đấu và có những màn tranh tài quyết liệt, gay cấn ở một số nội dung như điền kinh, võ cổ truyền, đẩy gậy…