Hội chợ Xuân Kỷ Hợi sẽ diễn ra từ ngày 25 - 30/1/2019 tại Trung tâm Thương mại Vincom Plaza Hà Tĩnh với mục đích giới thiệu, bán các sản phẩm phục vụ tết đến đông đảo người tiêu dùng trong và ngoài tỉnh.
Ban quản lý Trung tâm Thương mại Vincom Plaza Hà Tĩnh vừa cho biết, được tỉnh và ngành công thương giao nhiệm vụ, từ ngày 25 - 30/1/2019, đơn vị sẽ đăng cai tổ chức Hội Xuân Kỷ Hợi nhằm giới thiệu, bán các sản phẩm phục vụ Tết đến đông đảo người tiêu dùng trong và ngoài tỉnh.
Mỗi ông lớn thi đấu vào đêm nay đều có vấn đề riêng và nhiệm vụ giành trọn vẹn 3 điểm để làm quà tặng người hâm mộ nhân dịp Boxing Day trở nên vô cùng khó khăn.