Tuần thứ 13 cuộc thi tìm hiểu 90 năm ngày truyền thống ngành Tuyên giáo của Đảng do Ban Tuyên giáo Trung ương tổ chức qua mạng VCNET.VN, Hà Tĩnh có 1 thí sinh đạt giải nhì và 2 thí sinh đạt giải ba.
Nhân dịp kỷ niệm 89 năm ngày truyền thống ngành Tuyên giáo của Đảng (1/8/1930 - 1/8/2019), chiều 31/7, đoàn lãnh đạo Tỉnh ủy, HĐND, UBND, UBMTTQ tỉnh do Bí thư Tỉnh ủy Lê Đình Sơn dẫn đầu đã đến tặng hoa, chúc mừng cán bộ, công chức Ban Tuyên giáo Tỉnh ủy Hà Tĩnh.