Đảng ủy Quân sự tỉnh Hà Tĩnh đã chỉ đạo thực hiện tốt chuyên đề “tự soi, tự sửa” tạo chuyển biến trong sinh hoạt chi bộ, nâng cao hơn nữa năng lực lãnh đạo, chỉ đạo của đội ngũ cán bộ chủ trì.
Chương trình sinh hoạt chuyên đề của Chi bộ Hội LHPN tỉnh Hà Tĩnh được tổ chức nhân kỷ niệm 93 năm Ngày thành lập Đảng Cộng sản Việt Nam là hoạt động thiết thực, góp phần bồi đắp lòng tự hào, tinh thần trách nhiệm của mỗi cán bộ, đảng viên.
“Tự soi, tự sửa” là việc đấu tranh quyết liệt với cái tôi của bản thân, là việc khó nhưng không phải không làm được. Trên quan điểm đó, Đảng bộ huyện Kỳ Anh đã nỗ lực thực hiện tốt đợt sinh hoạt chính trị quan trọng này.
Đảng bộ Thành phố Hà Tĩnh tổ chức đợt sinh hoạt chính trị sâu rộng về “Tự soi, tự sửa” gắn với các phong trào thi đua chào mừng kỷ niệm 65 năm Ngày Bác Hồ về thăm Hà Tĩnh và 15 năm thành lập thành phố với chủ đề “Thành phố Hà Tĩnh làm theo lời Bác”.