Thông báo đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Corolla Altis (năm 2011)

Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm thông báo bán đấu đấu giá xe ô tô nhãn hiệu Toyota Corolla Altis (năm 2011). Giá khởi điểm: 134.131.000 đồng.

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

Tổ chức đấu giá tài sản: Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm

Địa chỉ: Số 67, đường Nguyễn Du, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh

Đơn vị có tài sản đấu giá: Ủy ban MTTQ tỉnh Hà Tĩnh

Địa chỉ: Số 98, đường Phan Đình Phùng, TP Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh

1. Tài sản đấu giá: Xe ô tô nhãn hiệu Toyota Corolla Altis; biển kiểm soát: 38A-005.58; số máy: 3ZRX098070; số khung: 42E7B2011201; năm sử dụng 2011.

2. Giá khởi điểm: 134.131.000 đồng;

3. Tiền đặt trước: 26.000.000 đồng;

4. Tiền mua hồ sơ tham gia đấu giá: 200.000 đồng/hồ sơ.

5. Hình thức, phương thức đấu giá: Đấu giá bằng bỏ phiếu gián tiếp, theo phương thức: Trả giá lên;

6. Thời gian, địa điểm đăng ký tham gia đấu giá: Trong giờ hành chính, từ ngày đăng thông báo đến 16h30’ ngày 15/12/2023 tại Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm.

7. Thời gian, địa điểm xem tài sản: Vào ngày 12/12/2023 và 13/12/2023 tại Ủy ban MTTQ tỉnh Hà Tĩnh.

8. Thời hạn, phương thức nộp tiền đặt trước: Trong thời hạn 3 ngày làm việc trước ngày tổ chức cuộc đấu giá. Khách hàng đăng ký tham gia đấu giá nộp tiền đặt trước vào tài khoản số: 0201000268899 của Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm tại Ngân hàng Vietcombank - Chi nhánh Hà Tĩnh.

Tổ chức buổi công bố giá: Vào hồi 14h30’, ngày 18/12/2023 tại Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm

Mọi chi tiết xin liên hệ: Công ty Đấu giá hợp danh Hồng Tâm - Điện thoại: 0918379628.

Chủ đề Đấu giá

Đọc thêm

Kim Dental sở hữu Labo răng sứ CAD/CAM chuẩn ISO 13485

Kim Dental sở hữu Labo răng sứ CAD/CAM chuẩn ISO 13485

Trong xu hướng nha khoa hiện đại, bên cạnh tay nghề chuyên môn của đội ngũ y bác sĩ thì chất lượng của các sản phẩm phục hình răng sứ đóng vai trò quyết định đến độ bền, tính thẩm mỹ và sự an toàn cho sức khỏe bệnh nhân.
Vinatech Solution chính thức chuyển đổi tên miền

Vinatech Solution chính thức chuyển đổi tên miền

Vinatech Solution chính thức chuyển đổi website sang tên miền autosglobal.vn, tạo nền tảng mới cho quá trình phát triển thương hiệu và mở rộng các giải pháp tự động hóa kho, logistics và sản xuất thông minh.
Mua trả góp iPhone có thực sự lợi ích như quảng cáo?

Mua trả góp iPhone có thực sự lợi ích như quảng cáo?

Quảng cáo “trả góp iPhone 0% lãi suất” nhưng người mua vẫn có thể phát sinh thêm phí nếu không đọc kỹ hợp đồng. Bài viết giúp nhận diện các chi phí dễ bỏ qua và cách chọn phương án trả góp minh bạch, phù hợp.
5 bài tập cho nam giúp phát triển thân trên cân đối

5 bài tập cho nam giúp phát triển thân trên cân đối

Cơ ngực săn chắc giúp thân trên trông dày, khỏe và cân đối hơn. Tuy nhiên, không ít người chỉ tập trung vào Bench Press hoặc liên tục thay đổi bài tập với suy nghĩ càng nhiều biến thể thì cơ ngực sẽ phát triển càng nhanh.
Hai năm cách biệt, iPhone 17 hơn iPhone 15 ở điều gì?

Hai năm cách biệt, iPhone 17 hơn iPhone 15 ở điều gì?

iPhone 15 và iPhone 17 cách nhau hai thế hệ và khoảng thời gian này đã mang đến nhiều thay đổi. Thay vì chỉ tăng cấu hình, iPhone 17 được nâng cấp ở những yếu tố tác động trực tiếp đến trải nghiệm sử dụng. Sau hai năm, những cải tiến nào thực sự tạo nên khác biệt so với iPhone 15?
5 điểm nhấn đáng cân nhắc trên Nothing Phone 4a

5 điểm nhấn đáng cân nhắc trên Nothing Phone 4a

Thị trường điện thoại thông minh vừa chào đón một đại diện mới mang nhiều đường nét thiết kế mang đậm tính cá nhân. Với sự chỉn chu từ ngoại hình cho đến cấu hình phần cứng bên trong, thiết bị này nhanh chóng thu hút sự chú ý của người dùng công nghệ.
Chủ động phương tiện, thêm trọn vẹn trải nghiệm khám phá Vũng Tàu

Chủ động phương tiện, thêm trọn vẹn trải nghiệm khám phá Vũng Tàu

Vũng Tàu là điểm đến được nhiều du khách lựa chọn cho những chuyến nghỉ dưỡng ngắn ngày, đặc biệt vào dịp cuối tuần và kỳ nghỉ. Bên cạnh việc lựa chọn nơi lưu trú, điểm tham quan hay lịch trình, phương tiện di chuyển cũng ngày càng được quan tâm khi du khách muốn chủ động thời gian và kết nối nhiều điểm đến trong cùng hành trình.
Khiếu nại đúng cách: Cách bảo vệ quyền lợi hợp pháp

Khiếu nại đúng cách: Cách bảo vệ quyền lợi hợp pháp

Trong quá trình làm việc, giao dịch hoặc thực hiện thủ tục hành chính, có những trường hợp cá nhân, tổ chức cho rằng quyền và lợi ích hợp pháp của mình chưa được bảo đảm. Khi đó, khiếu nại có thể là một phương án để đề nghị cơ quan, tổ chức hoặc người có thẩm quyền xem xét lại vấn đề.
Không gian tiệc cưới ngoài trời lãng mạn phù hợp cho concept Garden Wedding và lễ Vows.

W.Jardin – trung tâm tiệc cưới Hải Phòng sang trọng và hiện đại

Xu hướng tổ chức tiệc cưới tại đất Cảng đang dịch chuyển mạnh mẽ từ những không gian truyền thống sang các phong cách hiện đại, phóng khoáng và mang dấu ấn cá nhân. Giữa thị trường sôi động đó, W.Jardin nổi lên như một điểm hẹn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một lễ cưới hoàn hảo.
Xin chào,
Tôi là Chatbot của
Báo Hà Tĩnh
Hãy hỏi tôi bất kỳ điều gì bạn cần biết về
Báo Hà Tĩnh nhé. Tôi sẵn sàng hỗ trợ!