Đội thi đại diện cho Hà Tĩnh tham gia vòng chung kết hội thi nghiệp vụ “Tổ liên gia an toàn PCCC” toàn quốc đã luyện tập kỹ, quyết tâm mang về kết quả tốt nhất.
Các đội thi đã sẵn sàng với quyết tâm cao trong ngày tranh tài Hội thi Nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ “Tổ liên gia an toàn phòng cháy, chữa cháy” cấp tỉnh Hà Tĩnh năm 2024.
Hội thi nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ được huyện Lộc Hà, Nghi Xuân (Hà Tĩnh) tổ chức nhằm góp phần mang lại hiệu quả trong phong trào toàn dân tham gia PCCC.