Giúp ngư dân nghèo ở Hà Tĩnh có cuộc sống an toàn 18/07/2024 04:45 Sau hơn 2 năm triển khai, chương trình “An toàn cho ngư dân nghèo, khó khăn” đã giúp hàng ngàn người dân vùng biển ở Hà Tĩnh có cuộc sống, công việc ổn định, an toàn hơn.
Bàn giao nhà ở an toàn cho hộ dân vùng biển Hà Tĩnh 29/05/2024 18:58 Ngôi nhà là nguồn động viên lớn, giúp ngư dân Dương Thị Thanh ở xã Thạch Trị (Thạch Hà, Hà Tĩnh) cải thiện điều kiện sống.