Học bổng mà Viettel Hà Tĩnh trao tặng sẽ là nguồn động viên, khích lệ các em học sinh ở Thạch Hà (Hà Tĩnh) tiếp tục vượt qua khó khăn, nỗ lực hơn trong học tập.
Sau 5 tháng triển khai phần mềm quản lý “Công dân học tập" theo Quyết định 677/QĐ-TTg ngày 3/6/2022 của Thủ tướng Chính phủ, đến nay, Hà Tĩnh có 136.170 công dân đăng kí qua phần mền quản lý “Công dân học tập”, 83.842 công dân vào nhóm đánh giá phấn đấu đạt danh hiệu công dân học tập năm 2023.