Khởi động nhiệm kỳ 2020-2025, Với ý chí, quyết tâm cao, Đảng bộ và Nhân dân Hà Tĩnh đã vượt qua muôn vàn khó khăn, thách thức, từng bước đưa các nghị quyết của Đảng vào cuộc sống. “Quả ngọt” trong năm đầu gian khó là kết quả từ sự tập trung trí lực, tâm huyết của cả hệ thống chính trị; sự đồng thuận, nỗ lực vượt bậc của các tầng lớp nhân dân; sự kết tinh cao nhất của ý Đảng, lòng dân.
Khởi động nhiệm kỳ 2020-2025, với ý chí, quyết tâm cao, Đảng bộ và Nhân dân Hà Tĩnh đã vượt qua muôn vàn khó khăn, thách thức, từng bước đưa các nghị quyết của Đảng vào cuộc sống. “Quả ngọt” trong năm đầu gian khó là kết quả từ sự tập trung trí lực, tâm huyết của cả hệ thống chính trị; sự đồng thuận, nỗ lực vượt bậc của các tầng lớp nhân dân; sự kết tinh cao nhất của ý Đảng, lòng dân.
Khởi động nhiệm kỳ 2020-2025, với ý chí, quyết tâm cao, Đảng bộ và Nhân dân Hà Tĩnh đã vượt qua muôn vàn khó khăn, thách thức, từng bước đưa các nghị quyết của Đảng vào cuộc sống. “Quả ngọt” trong năm đầu gian khó là kết quả từ sự tập trung trí lực, tâm huyết của cả hệ thống chính trị; sự đồng thuận, nỗ lực vượt bậc của các tầng lớp nhân dân; sự kết tinh cao nhất của ý Đảng, lòng dân.
Tháng 7/2020, Đức Thọ vinh dự được Thủ tướng Chính phủ ký quyết định công nhận là huyện đạt chuẩn nông thôn mới (NTM). Đó là kết quả của sự hội tụ ý Đảng - lòng dân trên quê hương Tổng Bí thư đầu tiên của Đảng.
Bến Thủy - Gia Lách, nơi mỗi khúc sông, bến đò hay ngọn núi đều in đậm những dấu ấn lịch sử giữ nước hào hùng. Vùng đất cửa ngõ phía Bắc Hà Tĩnh hôm nay đang vươn mình đầy khát vọng.