Công ty đấu giá hợp danh số 1 Hà Tĩnh đấu giá tài sản thu hồi

Công ty đấu giá hợp danh số 1 Hà Tĩnh thông báo bán đấu giá tài sản thu hồi: Phần khung cửa gỗ lim phế liệu thu hồi từ phá dỡ nhà làm việc các ban Đảng Tỉnh ủy giai đoạn 2, chiều dài 1001 mét; 31,5 tấn thép trong bê tông ; 2,85 tấn thép xà gồ; 537 m2 mái tôn;

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH SỐ 1 HÀ TĨNH đấu giá:

Tài sản 1: Phần khung cửa gỗ lim phế liệu thu hồi từ phá dỡ nhà làm việc các ban Đảng Tỉnh ủy giai đoạn 2, chiều dài 1001 mét; Năm đưa vào sử dụng năm 1996.

Giá khởi điểm: 70.400.000 đồng

Bước giá: 3.000.000 đồng

Tài sản 2: 31,5 tấn thép trong bê tông ; 2,85 tấn thép xà gồ; 537 m2 mái tôn; tài sản đưa vào sử dụng năm 1996 tài sản thu hồi từ phá dỡ nhà làm việc các ban Đảng Tỉnh ủy giai đoạn 2.

Giá khởi điểm: 135.300.000 đồng

Bước giá: 3.000.000 đồng

Thời gian bán hồ sơ, xem tài sản và đăng ký tham gia đấu giá từ ngày thông báo đến hết 16 giờ ngày 14/6/2021 tại trụ sở Công ty đấu giá hợp danh số 1 Hà Tĩnh.

Khách hàng nộp tiền đặt trước trong thời hạn ba ngày làm việc trước ngày mở cuộc đấu giá chuyển khoản vào tài khoản của Công ty đấu giá hợp danh số 1 Hà Tĩnh; Số tài khoản: 5201 0000 896999 Tại: Ngân hàng TMCP đầu tư và phát triển Việt Nam (BIDV) - CN Hà Tĩnh.

Thời gian, địa điểm tổ chức đấu giá: 15 giờ ngày 17/6/2021 tại trụ sở Công ty đấu giá hợp danh số 1 Hà Tĩnh.

Kính mời các tổ chức, cá nhân có nhu cầu đến tham gia đấu giá.

Mọi chi tiết xin liên hệ:

- Văn phòng Tỉnh uỷ Hà Tĩnh; Số 06, Đường Nguyễn Thiếp, TP Hà Tĩnh

- Công ty đấu giá hợp danh số 1 Hà Tĩnh

Số 278 Đường Nguyễn Du, phường Nguyễn Du, thành phố Hà Tĩnh.

ĐT: 02396.257147; Website: daugiahatinh.vn

P.GIÁM ĐỐC

Trần Mạnh Hà

Chủ đề Đấu giá

Đọc thêm

Kim Dental sở hữu Labo răng sứ CAD/CAM chuẩn ISO 13485

Kim Dental sở hữu Labo răng sứ CAD/CAM chuẩn ISO 13485

Trong xu hướng nha khoa hiện đại, bên cạnh tay nghề chuyên môn của đội ngũ y bác sĩ thì chất lượng của các sản phẩm phục hình răng sứ đóng vai trò quyết định đến độ bền, tính thẩm mỹ và sự an toàn cho sức khỏe bệnh nhân.
Vinatech Solution chính thức chuyển đổi tên miền

Vinatech Solution chính thức chuyển đổi tên miền

Vinatech Solution chính thức chuyển đổi website sang tên miền autosglobal.vn, tạo nền tảng mới cho quá trình phát triển thương hiệu và mở rộng các giải pháp tự động hóa kho, logistics và sản xuất thông minh.
Mua trả góp iPhone có thực sự lợi ích như quảng cáo?

Mua trả góp iPhone có thực sự lợi ích như quảng cáo?

Quảng cáo “trả góp iPhone 0% lãi suất” nhưng người mua vẫn có thể phát sinh thêm phí nếu không đọc kỹ hợp đồng. Bài viết giúp nhận diện các chi phí dễ bỏ qua và cách chọn phương án trả góp minh bạch, phù hợp.
5 bài tập cho nam giúp phát triển thân trên cân đối

5 bài tập cho nam giúp phát triển thân trên cân đối

Cơ ngực săn chắc giúp thân trên trông dày, khỏe và cân đối hơn. Tuy nhiên, không ít người chỉ tập trung vào Bench Press hoặc liên tục thay đổi bài tập với suy nghĩ càng nhiều biến thể thì cơ ngực sẽ phát triển càng nhanh.
Hai năm cách biệt, iPhone 17 hơn iPhone 15 ở điều gì?

Hai năm cách biệt, iPhone 17 hơn iPhone 15 ở điều gì?

iPhone 15 và iPhone 17 cách nhau hai thế hệ và khoảng thời gian này đã mang đến nhiều thay đổi. Thay vì chỉ tăng cấu hình, iPhone 17 được nâng cấp ở những yếu tố tác động trực tiếp đến trải nghiệm sử dụng. Sau hai năm, những cải tiến nào thực sự tạo nên khác biệt so với iPhone 15?
5 điểm nhấn đáng cân nhắc trên Nothing Phone 4a

5 điểm nhấn đáng cân nhắc trên Nothing Phone 4a

Thị trường điện thoại thông minh vừa chào đón một đại diện mới mang nhiều đường nét thiết kế mang đậm tính cá nhân. Với sự chỉn chu từ ngoại hình cho đến cấu hình phần cứng bên trong, thiết bị này nhanh chóng thu hút sự chú ý của người dùng công nghệ.
Chủ động phương tiện, thêm trọn vẹn trải nghiệm khám phá Vũng Tàu

Chủ động phương tiện, thêm trọn vẹn trải nghiệm khám phá Vũng Tàu

Vũng Tàu là điểm đến được nhiều du khách lựa chọn cho những chuyến nghỉ dưỡng ngắn ngày, đặc biệt vào dịp cuối tuần và kỳ nghỉ. Bên cạnh việc lựa chọn nơi lưu trú, điểm tham quan hay lịch trình, phương tiện di chuyển cũng ngày càng được quan tâm khi du khách muốn chủ động thời gian và kết nối nhiều điểm đến trong cùng hành trình.
Khiếu nại đúng cách: Cách bảo vệ quyền lợi hợp pháp

Khiếu nại đúng cách: Cách bảo vệ quyền lợi hợp pháp

Trong quá trình làm việc, giao dịch hoặc thực hiện thủ tục hành chính, có những trường hợp cá nhân, tổ chức cho rằng quyền và lợi ích hợp pháp của mình chưa được bảo đảm. Khi đó, khiếu nại có thể là một phương án để đề nghị cơ quan, tổ chức hoặc người có thẩm quyền xem xét lại vấn đề.
Không gian tiệc cưới ngoài trời lãng mạn phù hợp cho concept Garden Wedding và lễ Vows.

W.Jardin – trung tâm tiệc cưới Hải Phòng sang trọng và hiện đại

Xu hướng tổ chức tiệc cưới tại đất Cảng đang dịch chuyển mạnh mẽ từ những không gian truyền thống sang các phong cách hiện đại, phóng khoáng và mang dấu ấn cá nhân. Giữa thị trường sôi động đó, W.Jardin nổi lên như một điểm hẹn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một lễ cưới hoàn hảo.
Xin chào,
Tôi là Chatbot của
Báo Hà Tĩnh
Hãy hỏi tôi bất kỳ điều gì bạn cần biết về
Báo Hà Tĩnh nhé. Tôi sẵn sàng hỗ trợ!