Khi tiết trời bắt đầu se lạnh cũng là lúc người dân Hà Tĩnh tìm kiếm những trang phục kín đáo hơn thay cho những bộ cánh mát mẻ ngày hè. Tuy nhiên, năm nay, thị trường thời trang thu đông có phần trầm lắng do ảnh hưởng của dịch COVID-19.
Cuối tháng 10, khi khí trời bắt đầu se lạnh cũng là lúc người dân Hà Tĩnh tìm kiếm những thiết kế thời trang thu đông thay cho những bộ cánh mát mẻ ngày hè. Những bộ sưu tập của các nhà mốt nổi tiếng cũng đã được cập nhật phục vụ cả hai phái.