150 vận động viên là học sinh tiểu học và THCS trên toàn huyện Cẩm Xuyên (Hà Tĩnh) đã sôi nổi tranh tài, chinh phục giải bơi "Đường đua xanh" năm 2024.
Hơn 700 học sinh Trường THCS thị trấn Cẩm Xuyên (Hà Tĩnh) được giáo dục và nâng cao kỹ năng phòng tránh tai nạn thương tích, xâm hại, bạo lực, kỳ thị trẻ em.
Với mục đích hạn chế đến mức thấp nhất tai nạn đuối nước ở trẻ em, huyện Đức Thọ (Hà Tĩnh) đặc biệt quan tâm đầu tư nguồn lực cho chương trình bơi an toàn.