Đấu giá 9 lô tài sản đảm bảo của Ngân hàng TMCP

Trung tâm Dịch vụ bán đấu giá tài sản tỉnh thông báo bán đấu giá 09 lô tài sản bảo đảm của Ngân hàng TMCP Ngoại thương Việt Nam (Vietcombank) - Chi nhánh Hà Tĩnh. Cụ thể như sau:

- Lô số 1:

+ Xe ô tô HILUXKUN, máy ủi KOMATSU - D41P;

+ Máy ủi KOMATSU-D40P3;

+ Máy đào KOMATSU PC300LC;

+ Máy ủi CAT D4E, máy ủi KOMATSU D31P-18;

+ Máy đào KOMATSU PC210LC;

+ Xe lu DINAPAC CA25; giàn khoan đá JK6

- Lô số 2: Xe tải ben THACO

- Lô số 3: Máy đào bánh xích KOMATSU - PC220

- Lô số 4: Ô tô đầu kéo HYUNDAI

- Lô số 5: Máy ủi bánh xích KOMATSU - D50P

- Lô số 6: Máy đào bánh lốp Solar SL200W - Hàn Quốc

- Lô số 7: Bộ máy bơm bê tông ngang COIME

- Lô số 8: Máy xúc lật Furukawa FL35-II

- Lô số 9: Quyền sử dụng đất tại thửa đất số 38, tờ bản đồ số 2d, diện tích 189,5 m2, giấy chứng nhận quyền sử dụng đất số BC 881829, ngày 17/1/2011.

Giá khởi điểm các lô từ 55.500.000 đồng đến 2.073.500.000 đồng

Tiền đặt trước từ 10.000.000 đồng đến 400.000.000 đồng

* Thời gian xem tài sản ngày 20/11/2017, thu tiền đặt trước và đơn tham gia đấu giá từ ngày thông báo đến 16h ngày 21/11/2017 và 16h ngày 27/11/2017 tại Trung tâm Dịch vụ bán đấu giá tài sản tỉnh.

Địa điểm xem tài sản: Do Ngân hàng Ngoại thương Việt Nam - Chi nhánh Hà Tĩnh tổ chức.

* Tổ chức phiên đấu giá vào 8h, ngày 29/11/2017, tại hội trường Trung tâm Dịch vụ bán đấu giá tài sản tỉnh.

Mọi chi tiết xin liên hệ: Trung tâm Dịch vụ bán đấu giá tài sản tỉnh. Số 166, đường Hà Huy Tập, TP Hà Tĩnh.

Điện thoại: 02393.579999; 0916.003.421

Website: http://daugia.hatinh.gov.vn

TRUNG TÂM DV BÁN ĐẤU GIÁ TS TỈNH

Đọc thêm

Sinh viên nam nên chọn Casio, MVW hay G-SHOCK?

Sinh viên nam nên chọn Casio, MVW hay G-SHOCK?

Với sinh viên nam, một chiếc đồng hồ không chỉ để xem giờ mà còn ảnh hưởng đến sự tiện khi đi học, thực tập hay di chuyển mỗi ngày. Casio, MVW và G-SHOCK đều có tệp người dùng riêng, nên chọn đúng sẽ quan trọng hơn chọn theo tên thương hiệu.
Top 5 đồng hồ thông minh chống nước cực đỉnh cho bạn tha hồ tắm biển

Top 5 đồng hồ thông minh chống nước cực đỉnh cho bạn tha hồ tắm biển

Đồng hồ thông minh kháng nước có chỉ số từ 5ATM trở lên giúp bạn tự tin ngụp lặn, bơi lội và thỏa sức tắm biển mà không sợ bị hư hỏng linh kiện. Màn hình AMOLED hiển thị cực nét dưới nắng gắt. Dòng sản phẩm này còn hỗ trợ đo nhịp tim và định vị GPS chính xác để bảo vệ an toàn cho bạn.
Lên đời iPhone 17 ngay hôm nay nhận trợ giá sốc ở CellphoneS

Lên đời iPhone 17 ngay hôm nay nhận trợ giá sốc ở CellphoneS

iPhone 17 gây nhiều chú ý nhờ loạt nâng cấp mạnh về hiệu năng, camera và thiết kế, nhưng mức giá khiến không ít người dùng phân vân. Nếu người dùng muốn sở hữu chiếc máy này với giá tốt, ghé ngay CellphoneS đang có nhiều ưu đãi.
Vì sao MacBook Neo dường như đang phổ biến rất nhanh?

Vì sao MacBook Neo dường như đang phổ biến rất nhanh?

MacBook Neo đang trở thành cái tên được nhắc nhiều trong nhóm laptop mỏng nhẹ nhờ mức giá dễ tiếp cận hơn và định vị rõ cho nhu cầu học tập, văn phòng. Sức hút của mẫu máy này không chỉ đến từ logo Apple, mà còn từ việc nó chạm đúng một khoảng trống lớn của thị trường.
Mẹo sử dụng camera OPPO Find X9 Ultra bật tính năng ẩn này để chụp ảnh nét căng

Mẹo sử dụng camera OPPO Find X9 Ultra bật tính năng ẩn này để chụp ảnh nét căng

OPPO Find X9 Ultra được trang bị cảm biến kích thước lớn, thuật toán AI cùng nhiều chế độ chụp chuyên sâu. Nếu biết cách kích hoạt và sử dụng đúng từng tính năng, người dùng có thể tạo ra những bức ảnh sắc nét, màu sắc chân thực. Dưới đây là những mẹo hữu ích giúp tận dụng tối đa hệ thống camera của chiếc smartphone này.
Vượt mặt nhiều flagship: OPPO Reno16 F sở hữu áo giáp kháng nước bụi IP69K tối cao

Vượt mặt nhiều flagship: OPPO Reno16 F sở hữu áo giáp kháng nước bụi IP69K tối cao

OPPO Reno16 F 5G là một thiết bị đáng chú ý năm 2026 khi đạt chuẩn IP66, IP68, IP69 và IP69K kháng nước bụi toàn diện hiếm gặp ở phân khúc tầm trung. Bên cạnh khả năng bảo vệ ở mức cao, máy vẫn giữ thiết kế mỏng nhẹ và kết cấu chắc chắn. Hiệu ứng HoloVerse 3D mang đến diện mạo trẻ trung, tăng chiều sâu cho mặt lưng.
Combo nhông sên dĩa và lọc gió STB: “Cú hích” hiệu năng, nâng tầm trải nghiệm lái

Combo nhông sên dĩa và lọc gió STB: “Cú hích” hiệu năng, nâng tầm trải nghiệm lái

Áp lực từ khói bụi, tải trọng và những cung đường gồ ghề thường khiến xe máy của bạn nhanh chóng xuống cấp, vận hành ì ạch. Để khôi phục phong độ và mang lại sự mượt mà tuyệt đối cho “xế yêu”, việc nâng cấp đồng bộ bộ đôi nhông sên dĩa STB và lọc gió STB đang là giải pháp được các chuyên gia đánh giá cao nhất hiện nay.
Cài Office 365 tại CellphoneS sẵn sàng cho học tập và làm việc

Cài Office 365 tại CellphoneS sẵn sàng cho học tập và làm việc

Mua Office 365 bản quyền là giải pháp nhanh gọn giúp bạn sở hữu trọn bộ ứng dụng văn phòng chính hãng của Microsoft. Bộ công cụ này đáp ứng đầy đủ nhu cầu học tập lẫn công việc chuyên nghiệp. Bài viết dưới đây sẽ ưu điểm khi mua hàng cùng quy trình cài đặt gói 365 tại CellphoneS.
iPhone 15 cũ và iPhone 16 Pro Max cũ - đừng mua nếu chưa hiểu rõ

iPhone 15 cũ và iPhone 16 Pro Max cũ - đừng mua nếu chưa hiểu rõ

iPhone 15 cũ và iPhone 15 Pro Max cũ vẫn là hai lựa chọn nhận được nhiều sự chú ý trên thị trường thiết bị đã qua sử dụng. Một bên có mức giá dễ tiếp cận hơn, trong khi bên còn lại nổi bật với cấu hình và trải nghiệm cao cấp hơn.
So sánh Xiaomi Redmi Watch 5 Lite và Active: Thêm vài trăm nghìn, bạn nhận được gì?

So sánh Xiaomi Redmi Watch 5 Lite và Active: Thêm vài trăm nghìn, bạn nhận được gì?

Trong phân khúc smartwatch giá rẻ của Xiaomi, Redmi Watch 5 Lite và Watch 5 Active là hai lựa chọn nổi bật được nhiều người dùng cân nhắc. Chỉ chênh nhau “vài trăm nghìn”, nhưng trải nghiệm giữa hai phiên bản lại có những điểm khác biệt. Vậy đâu là lựa chọn phù hợp hơn với người dùng, hãy cùng tìm hiểu qua bài chia sẻ sau.
Xin chào,
Tôi là Chatbot của
Báo Hà Tĩnh
Hãy hỏi tôi bất kỳ điều gì bạn cần biết về
Báo Hà Tĩnh nhé. Tôi sẵn sàng hỗ trợ!