![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b27268719c19d4f696055d5a91ef4ea867ef62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6181835t13612l0.jpg)
Không gian thi đấu của giải
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b277ed269e156fa6a3d4bbad467bf397ed1f62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6180930t76220l0.jpg)
Cặp VĐV Nguyễn Xuân Hải (bên phải) và Nguyễn Mạnh Thắng đến từ CLB bóng bàn Thành Đông III (Thành phố Hà Tĩnh) nỗ lực thi đấu để tìm kiếm cơ hội vượt qua vòng loại.
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b27f9c79494f4a8069eb827e0a7dc3b7f38f62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6181006t90638l0.jpg)
Các tay vợt lớn tuổi luôn dày dạn kinh nghiệm, chủ động hóa giải thành công các pha giao bóng khó của đối phương
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b275e29ca56bd7d350f0c27d9a6cf38c90df62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6180339t93975l0.jpg)
Không khí thi đấu sôi nổi của nội dung đơn nam.
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b2799287a7c86876a0f6675b3d5275a340cf62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6175935t74832l0.jpg)
VĐV Trần Huy Dương đến từ CLB bóng bàn Formosa có nhiều pha phát bóng ấn tượng.
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b27feea0bc60e957e25df126e45d51d2fcef62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6182541t18336l0.jpg)
VĐV Trần Hữu Lợi - tay vợt xuất sắc của CLB Thành Đông đã có ngày thi đấu rất thành công ở lượt trận vòng loại và đang có nhiều cơ hội tiến sâu vào giải.
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b27a760e5b5aee62a32d3fbd0a8fd5d06fef62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6091139t40533l0.jpg)
Các tay vợt phong trào sôi nổi nhập cuộc
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b27cd74be0a1ee3c00d76f47ed1f125bce3f62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6175631t51864l0.jpg)
Cặp VĐV trẻ Nguyễn Thừa Thái (SN 2001, bên phải) và Nguyễn Thanh Thiện (SN 2005) đến từ CLB bóng bàn huyện Cẩm Xuyên là hai anh em ruột thi đấu xuất sắc ở cả hai nội dung đơn và đôi nam.
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b279bb5b095ff90db822885929013275467f62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6180514t82140l0.jpg)
CLB bóng bàn Đức Thọ mang đến giải 12 VĐV là những tay vợt xuất sắc được chọn từ các giải bóng bàn phong trào trên địa bàn, thi đấu rất thành công trong loạt trận vòng bảng của giải. Đặc biệt, cặp VĐV Nguyễn Quốc Bảo (SN 2006, bên trái) và Nguyễn Thái Hoàng (SN 2008, bên phải) là những gương mặt VĐV trẻ nhất giải thi đấu rất ấn tượng. (Trong ảnh: VĐV Quốc Bảo và Thái Hoàng xuất sắc đánh bại các tay vợt kỳ cựu người Đài Loan đến từ CLB Formosa trong loạt trận vòng loại để giành quyền vào vòng 2 của giải).
![Giải Bóng bàn Báo Hà Tĩnh mở rộng năm 2019: Ấn tượng những pha bóng đẹp](https://cdn.baohatinh.vn/images/f0a8c823c6b6cfd067d462b20db18b27752f89da5cb9061a509433fd8e376053f62824aef51ed23297586f5822437f1c/75d6180528t73324l0.jpg)
Tay vợt nhí Nguyễn Thái Hoàng với những cú giao bóng sắc sảo, cuốn hút người xem.