Đoàn tặng áo ấm cho học sinh trường Tiểu học và THCS Sơn Hồng
Đoàn đã trao tặng 575 áo ấm, 45 suất quà (mỗi suất 500 nghìn đồng) cho học sinh khó khăn trường Tiểu học và THCS Sơn Hồng; 10 triệu đồng cho cô giáo Phạm Thị Như Ngọc mắc bệnh hiểm nghèo.
Nhân dịp này đoàn cũng đã đến thăm, tặng quà cho Hội CCB xã Sơn Hồng và tặng 3 suất quà cho các cựu chiến binh có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn trên địa bàn.
Được biết, đây là chương trình Tình nguyện mùa đông 2018 và Xuân tình nguyện 2019 do Thành đoàn TP Hải Phòng phát động hàng năm.