![Công an thành phố vô địch Giải bóng chuyền toàn ngành Công an Hà Tĩnh](https://cdn.baohatinh.vn/images/79283227b25d100f939590e8c169d4c1a8371fbe2b3ec057dc48ce6b8bce46dba0ce97f459a69c0b5dc102044b63a73b/105d1182504t68623l0.jpg)
Giải bóng chuyền nam Công an Hà Tĩnh diễn ra trong thời gian 4 ngày (16-19/8), với sự góp mặt của 18 đội bóng đến từ các đơn vị nghiệp vụ Công an tỉnh và công an địa phương.
![Công an thành phố vô địch Giải bóng chuyền toàn ngành Công an Hà Tĩnh](https://cdn.baohatinh.vn/images/79283227b25d100f939590e8c169d4c1453aab2b513099236b07a422c98ad229e271ef97f0a50a4ff9cf978d514b83ee/105d1182502t61908l0.jpg)
Giải đấu được chia thành 4 bảng, các đội bốc thăm thi đấu vòng tròn tính điểm, sau đó chọn 4 đội có thành tích tốt nhất vào thi đấu bán kết và chung kết.
![Công an thành phố vô địch Giải bóng chuyền toàn ngành Công an Hà Tĩnh](https://cdn.baohatinh.vn/images/79283227b25d100f939590e8c169d4c1888035f2ddd9a4e07dcb77aa21e8b77ce271ef97f0a50a4ff9cf978d514b83ee/105d1182530t36468l0.jpg)
Trong 4 ngày diễn ra giải, với tinh thần thể thao "Đoàn kết, trung thực, cao thượng", có sự đầu tư về con người, tập luyện công phu, chất lượng vận động viên đồng đều, nhiều trận đấu đã diễn ra sôi nổi, hấp dẫn và kịch tính, thu hút đông đảo người dân đến xem và cổ vũ.
![Công an thành phố vô địch Giải bóng chuyền toàn ngành Công an Hà Tĩnh](https://cdn.baohatinh.vn/images/79283227b25d100f939590e8c169d4c1ca4a79963ce0fe48c5cec4e24cedb40e3688d6a42a8421f237444a6deef8e446/105d1182546t10990l0.jpg)
Kết thúc giải, Ban Tổ chức đã trao giải nhất cho đội bóng chuyền Công an TP. Hà Tĩnh...
![Công an thành phố vô địch Giải bóng chuyền toàn ngành Công an Hà Tĩnh](https://cdn.baohatinh.vn/images/79283227b25d100f939590e8c169d4c1f1777e9949bdd09508be97c7e6fc82c1e3b9fc4f6b4de541067d96204805ebda/105d1182620t79054l0.jpg)
giải nhì cho Phòng Cảnh sát Cơ động
![Công an thành phố vô địch Giải bóng chuyền toàn ngành Công an Hà Tĩnh](https://cdn.baohatinh.vn/images/79283227b25d100f939590e8c169d4c1a9a0794f8cd6522eb95b559db0a77a903688d6a42a8421f237444a6deef8e446/105d1182638t68330l0.jpg)
giải ba cho đội liên quân An ninh – Hậu cần – Trực thuộc và Công an huyện Cẩm Xuyên.
Giải bóng chuyền nam Công an Hà Tĩnh là một trong những hoạt động thiết thực chào mừng kỷ niệm 74 năm ngày thành lập lực lượng Công an Nhân dân và 14 năm ngày hội toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc. |