Sáng 24/3, tại UBND phường Kỳ Phương, Tỉnh đoàn và Thị đoàn Kỳ Anh phối hợp tổ chức chương trình Ngày Đoàn viên cấp tỉnh năm 2024.
Lãnh đạo Tỉnh đoàn, thị xã Kỳ Anh cùng hơn 300 thanh niên công nhân tại các công ty, doanh nghiệp trên địa bàn thị xã Kỳ Anh cùng tham dự ngày hội.
Huyện đoàn Nghi Xuân trao quyết định thành lập Chi đoàn Công ty CP Đầu tư và Phát triển đô thị mới Sông Lam (TDP 2, thị trấn Xuân An) với 40 đoàn viên... (Ảnh: Hữu Trung)
...ra mắt mô hình kinh tế khởi nghiệp của đoàn viên Nguyễn Văn Tiến ( SN 1992, TDP 8A, thị trấn Xuân An) với 2 cơ sở chuyên sửa chữa ô tô quy mô hơn 1,5 tỷ đồng. (Ảnh Hữu Trung)