Liên hoan Tiếng hát công nhân, viên chức, lao động Hà Tĩnh năm 2024 nhằm đẩy mạnh phong trào văn hóa, văn nghệ; góp phần thực hiện có hiệu quả phong trào “Toàn dân đoàn kết xây dựng đời sống văn hóa” và làm phong phú thêm đời sống tinh thần, xây dựng cuộc sống vui tươi, lành mạnh trong toàn thể cán bộ, công chức, viên chức, người lao động trên địa bàn tỉnh. Từ đó, nâng cao hiệu quả công tác giáo dục chính trị tư tưởng; tăng cường tinh thần đoàn kết, giao lưu, học hỏi, trao đổi kinh nghiệm; khích lệ tinh thần thi đua lao động sản xuất trong đoàn viên, người lao động.
Giấy phép số: 15/GP-BTTTT do Bộ Thông tin - Truyền thông cấp ngày 17 tháng 01 năm 2022.
Tổng Biên tập: Nguyễn Công Thành
Trụ sở: Số 223 đường Nguyễn Huy Tự - TP Hà Tĩnh
© Bản quyền thuộc về Báo Hà Tĩnh
Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.