![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f13e7792e8ec4643551d1e1ea3aae715a67f62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4200231t41984l0.jpg)
Năm học thứ 3 đi vào hoạt động, trường đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ. Thực hiện đổi mới phương pháp dạy học triệt để hơn, sâu rộng hơn đến từng cán bộ quản lý, giáo viên và học sinh thông qua các phương pháp giáo dục truyền thống và lồng ghép các phương pháp theo hướng hội nhập quốc tế toàn cầu của Tập đoàn Nguyễn Hoàng.
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f130b8577c5ef57f2e1d81e312f9719f36bf62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4200349t57678l0.jpg)
Việc tổ chức dạy học theo phương pháp lấy trẻ làm trung tâm, dạy theo dự án, theo phương pháp tích hợp đã góp phần rèn luyện các kỹ năng sống cho trẻ, giúp trẻ tự tin hơn trong các hoạt động tập thể (Trong ảnh: Tiết mục võ nhạc của khối Kindy 5)
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f130cdea2cacc5803f99174e0de9ed2f4d2f62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4200617t44834l0.jpg)
Tại buổi lễ tổng kết, các bậc phụ huynh, học sinh được thưởng thức những tiết mục văn nghệ đặc sắc đến từ các khối lớp. Đặc biệt là sự dịu dàng, duyên dáng của các bạn khối Hindy 5 với tiết mục múa "Hương sắc Việt Nam"...
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f13994971e39644c7ad354a470708ae6416f62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4201115t47262l0.jpg)
...sự ngộ nghĩnh của các bé khối Kindy 3 qua các tiết mục nhảy sôi động và khỏe khoắn
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f130d7675c676acf46d70723623fcb0d810f62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4201140t94785l0.jpg)
...sự ngây thơ, hồn nhiên của các em khối Nursery trong tiết mục "If you happy and you know it"
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f131a64bb81c80f66be62084149467525adf62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4201252t88207l0.jpg)
Chương trình văn nghệ được khép lại với tiết mục "Tạm biệt búp bê thân yêu" của các bé khối Kindy 5
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f1381058fe9641e127fb91a2524b7f247c4f62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4202537t48839l0.jpg)
Cùng con dự lễ tổng kết năm học, cũng là giờ phút phụ huynh cảm nhận về sự phát triển của bé sau một năm học
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f1360440b64d3e28b55a7dce2a748118fecf62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4202724t66996l0.jpg)
...và chứng kiến niềm háo hức của con trẻ khi đón nhận những phần quà của nhà trường
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f13954914790d90236e752da076c759fb02f62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4201606t72283l0.jpg)
Cũng trong dịp này, nhà trường đã tổ chức lễ tri ân và trưởng thành cho các bé khối Kindy 5
![Học sinh Trường Mầm non iSchool Hà Tĩnh phát triển toàn diện các kỹ năng](https://cdn.baohatinh.vn/images/230056038a7062c251acd82c74a07f1345749a4c81eb6b3e65e1c298e554c505f62824aef51ed23297586f5822437f1c/68d4201455t59848l0.jpg)
Từ sự chăm lo của gia đình, nhà trường, các bé đã chuẩn bị tâm thế để tự tin bước vào một cấp học mới