Giải đua thuyền thúng của xã Cẩm Nhượng được tổ chức sau hơn 5 năm không triển khai. Đây là hoạt động nhằm bảo tồn và phát huy giá trị lễ hội truyền thống trên địa bàn. Thông qua giải đua nhằm giới thiệu, quảng bá nét đẹp văn hóa đặc sắc trong đời sống của người dân vùng biển Cẩm Nhượng và chào mừng khai trương mùa du lịch biển Thiên Cầm năm 2024.
Giấy phép số: 15/GP-BTTTT do Bộ Thông tin - Truyền thông cấp ngày 17 tháng 01 năm 2022.
Tổng Biên tập: Nguyễn Công Thành
Trụ sở: Số 223 đường Nguyễn Huy Tự - TP Hà Tĩnh
© Bản quyền thuộc về Báo Hà Tĩnh
Cấm sao chép dưới mọi hình thức nếu không có sự chấp thuận bằng văn bản.