Đấu giá đất và tài sản gắn liền ở Hương Khê

Quyền sử dụng đất cùng tài sản găn liền với đất khách sạn 06 tầng và Quyền sử dụng đất Số AL957809; Theo hiện trạng thực tế các thửa đất có tổng diện tích: 580,7 m2 . Địa chỉ : Khối 07, Thị trấn Hương Khê.

THÔNG BÁO BÁN ĐẤU GIÁ TÀI SẢN THI HÀNH ÁN

CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH SỐ 1 HÀ TĨNH BÁN:

Tài sản bán đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản găn liền với đất khách sạn 06 tầng; theo giấy chứng nhận số AL957827; số AL957808 mang tên ông Nguyễn Quốc Huỳnh, bà Dương Thị Huyền và Quyền sử dụng đất Số AL957809 mang tên ông Nguyễn Duy Lâm; Theo hiện trạng thực tế các thửa đất có tổng diện tích: 580,7 m2 địa chỉ : Khối 07, Thị trấn Hương Khê (Kèm theo biên bản về việc tự nguyện bàn giao tài sản ngày 09/01/2019).

Giá khởi điểm: 6.530.608.006 đồng(Sáu tỷ, năm trăm ba mươi triệu, sáu trăm lẻ tám ngàn không trăm không sáu đồng).

Thời gian bán hồ sơ, đăng ký tham gia đấu giá và nộp tiền đặt trước từ ngày thông báo đến hết 16 giờ ngày 23/9/2019 tại trụ sở Công ty đấu giá hợp danh số 1 Hà Tĩnh và trụ sở Chi cục Thi hành án dân sự huyện Hương Khê .

Tiền đặt trước nộp vào tài khoản tạm giữ của Chi cục Thi hành án dân sự huyện Hương Khê. Tại kho bạc nhà nước huyện Hương Khê, tỉnh Hà Tĩnh, số tài khoản: 3949105274700000.

Tổ chức bán đấu giá dự kiến: 14 giờ 30 phút ngày 25/9/2019 tại Chi cục Thi hành án dân sự huyện Hương Khê.

Kính mời các tổ chức, cá nhân có nhu cầu đến tham gia đấu giá.

Mọi chi tiết xin liên hệ:

- Chi cục Thi hành án dân sự huyện Hương Khê

Điện thoại: 0917.499.588- 0987.746.878

- Công ty đấu giá hợp danh số 1 Hà Tĩnh

Số 278 Đường Nguyễn Du, thành phố Hà Tĩnh.

ĐT: 0396.257147 hoặc 0912.899.024

GIÁM ĐỐC

Trần Viết Ngọc

Chủ đề Đấu giá

Đọc thêm

Đất nền dự án chưa có sổ riêng có chuyển nhượng được không?

Đất nền dự án chưa có sổ riêng có chuyển nhượng được không?

Mua bán, chuyển nhượng đất nền dự án chưa có sổ đỏ là vấn đề nhiều nhà đầu tư thường gặp phải. Khi cần bán lại, không ít người băn khoăn liệu có thể sang nhượng hay phải tiếp tục chờ sổ. Nếu làm không đúng thủ tục, có thể dẫn đến tranh chấp hoặc mất trắng tiền bạc.
Triton Crown nổi bật như thế nào giữa các dự án căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng?

Triton Crown nổi bật như thế nào giữa các dự án căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng?

Trong hơn 30 năm phát triển, Phú Mỹ Hưng đã khẳng định vị thế là khu đô thị kiểu mẫu tại TP Hồ Chí Minh với quy hoạch đồng bộ, môi trường sống chất lượng và cộng đồng cư dân văn minh. Đây cũng là nơi quy tụ nhiều dự án căn hộ cao cấp được thị trường đánh giá cao nhờ vị trí đẹp, tiện ích hoàn chỉnh và giá trị gia tăng bền vững.
Cho thuê căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng: Điểm sáng dòng tiền từ cộng đồng chuyên gia quốc tế

Cho thuê căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng: Điểm sáng dòng tiền từ cộng đồng chuyên gia quốc tế

Thị trường cho thuê căn hộ cao cấp tại TP Hồ Chí Minh đang phục hồi tích cực cùng sự gia tăng của lực lượng chuyên gia nước ngoài và doanh nhân quốc tế. Trong bức tranh đó, Midtown Phú Mỹ Hưng tiếp tục là một trong những dự án có tỷ lệ lấp đầy cao nhờ vị trí trung tâm, môi trường sống chuẩn quốc tế và cộng đồng cư dân văn minh.
Vinhomes tung loạt đặc quyền dài hạn cho cư dân Ocean Park 2 - 3

Vinhomes tung loạt đặc quyền dài hạn cho cư dân Ocean Park 2 - 3

Cư dân Vinhomes Ocean Park 2 và 3 sẽ được hưởng loạt đặc quyền dài hạn, từ chăm sóc nhà cửa, giáo dục, y tế đến vui chơi, mua sắm và hoạt động cộng đồng. Đây là chương trình vừa được Vinhomes công bố ngày 9/7, với thời gian áp dụng kéo dài đến hết năm 2031.
The Legend City Đà Nẵng: Cập nhật tiến độ và chính sách bán hàng mới nhất

The Legend City Đà Nẵng: Cập nhật tiến độ và chính sách bán hàng mới nhất

Thị trường bất động sản Đà Nẵng đang bước vào giai đoạn sôi động với sự xuất hiện của nhiều dự án quy mô lớn tại các vị trí trung tâm. Trong đó, The Legend City Đà Nẵng nhận được sự quan tâm nhờ tiến độ thi công được đẩy mạnh cùng nhiều chính sách bán hàng hấp dẫn dành cho khách hàng và nhà đầu tư.
5 lý do khiến dự án The Quậy Complex hấp dẫn giới đầu tư

5 lý do khiến dự án The Quậy Complex hấp dẫn giới đầu tư

The Quậy Complex chính thức mở bán vào quý 1 năm 2026 tại Phước Hải, Bà Rịa - Vũng Tàu, đây là tổ hợp nghỉ dưỡng quy mô 7,3ha của Phát Đạt thu hút sự chú ý của giới đầu tư nhờ vị trí ven biển, mô hình vận hành All-in-one 24/7 và được giới đầu tư rất quan tâm.
Cập nhật tiến độ Monrei Saigon mới nhất 2026

Cập nhật tiến độ Monrei Saigon mới nhất 2026

Monrei Saigon đang trở thành tâm điểm chú ý trên thị trường bất động sản khu Đông TP Hồ Chí Minh nhờ quy mô lớn, vị trí chiến lược và sự đồng hành của các thương hiệu phát triển bất động sản uy tín.
Xin chào,
Tôi là Chatbot của
Báo Hà Tĩnh
Hãy hỏi tôi bất kỳ điều gì bạn cần biết về
Báo Hà Tĩnh nhé. Tôi sẵn sàng hỗ trợ!