Đấu giá lô đất 280 m2 ở thị xã Hồng Lĩnh

Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh thông báo bán đáu giá: Quyền sử dụng đất có GCNQSD đất số AĐ 188448 do UBND thị xã Hồng Lĩnh cấp ngày 11/9/2006. Diện tích: 280 m2. Địa chỉ: Thửa đất số 194 - 214, tờ bản đồ 3, TDP 2, phường Bắc Hồng, thị xã Hồng Lĩnh.

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ

Tên, địa chỉ của tổ chức đấu giá tài sản: Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh. Địa chỉ: Số 60 Nguyễn Huy Tự, thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh.

Tên, địa chỉ của người có tài sản đấu giá: Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển Nông thôn Việt Nam - Chi nhánh thị xã Hồng Lĩnh. Địa chỉ: Số nhà 42, đường Trần Phú, thị xã Hồng Lĩnh.

1. Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất có GCNQSD đất số AĐ 188448 do UBND thị xã Hồng Lĩnh cấp ngày 11/9/2006. Diện tích: 280 m2. Địa chỉ: Thửa đất số 194 - 214, tờ bản đồ 3, TDP 2, phường Bắc Hồng, thị xã Hồng Lĩnh.

Giá khởi điểm: 574.000.000 đồng.Tiền đặt trước: 114.000.000 đồng.

2. Thời hạn, địa điểm tham khảo hồ sơ, nhận hồ sơ tham gia đấu giá: Từ ngày thông báo đến 17 giờ, ngày 23 tháng 11 năm 2020 tại Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh và Ngân hàng No&PTNT Việt Nam - Chi nhánh thị xã Hồng Lĩnh.

3. Thời gian nộp tiền đặt trước: Khách hàng nộp tiền đặt trước trong thời hạn ba ngày làm việc trước ngày mở cuộc đấu giá và nộp vào tài khoản số: 3701201006666của Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh mở tại Ngân hàng No&PTNT Hà Tĩnh II.

4. Hình thức đấu giá: Bỏ phiếu trực tiếp tại cuộc đấu giá.

5. Phương thức đấu giá: Phương thức trả giá lên.

6. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Vào lúc 08 giờ, ngày 26 tháng 11 năm 2020 tại Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam - Chi nhánh thị xã Hồng Lĩnh.

7. Mọi chi tiết xin liên hệ:

- Ngân hàng No&PTNT Việt Nam – Chi nhánh thị xã Hồng Lĩnh.

Địa chỉ: Số nhà 42, đường Trần Phú, thị xã Hồng Lĩnh.

Điện thoại: 0919.017.367

- Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh.

Số 60, đường Nguyễn Huy Tự, thành phố Hà Tĩnh

ĐT: 0913.518.528. Website: Daugiahonglinh.com

Giám đốc:

Nguyễn Thị Thu Hoài

Chủ đề Đấu giá

Đọc thêm

Đất nền dự án chưa có sổ riêng có chuyển nhượng được không?

Đất nền dự án chưa có sổ riêng có chuyển nhượng được không?

Mua bán, chuyển nhượng đất nền dự án chưa có sổ đỏ là vấn đề nhiều nhà đầu tư thường gặp phải. Khi cần bán lại, không ít người băn khoăn liệu có thể sang nhượng hay phải tiếp tục chờ sổ. Nếu làm không đúng thủ tục, có thể dẫn đến tranh chấp hoặc mất trắng tiền bạc.
Triton Crown nổi bật như thế nào giữa các dự án căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng?

Triton Crown nổi bật như thế nào giữa các dự án căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng?

Trong hơn 30 năm phát triển, Phú Mỹ Hưng đã khẳng định vị thế là khu đô thị kiểu mẫu tại TP Hồ Chí Minh với quy hoạch đồng bộ, môi trường sống chất lượng và cộng đồng cư dân văn minh. Đây cũng là nơi quy tụ nhiều dự án căn hộ cao cấp được thị trường đánh giá cao nhờ vị trí đẹp, tiện ích hoàn chỉnh và giá trị gia tăng bền vững.
Cho thuê căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng: Điểm sáng dòng tiền từ cộng đồng chuyên gia quốc tế

Cho thuê căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng: Điểm sáng dòng tiền từ cộng đồng chuyên gia quốc tế

Thị trường cho thuê căn hộ cao cấp tại TP Hồ Chí Minh đang phục hồi tích cực cùng sự gia tăng của lực lượng chuyên gia nước ngoài và doanh nhân quốc tế. Trong bức tranh đó, Midtown Phú Mỹ Hưng tiếp tục là một trong những dự án có tỷ lệ lấp đầy cao nhờ vị trí trung tâm, môi trường sống chuẩn quốc tế và cộng đồng cư dân văn minh.
Vinhomes tung loạt đặc quyền dài hạn cho cư dân Ocean Park 2 - 3

Vinhomes tung loạt đặc quyền dài hạn cho cư dân Ocean Park 2 - 3

Cư dân Vinhomes Ocean Park 2 và 3 sẽ được hưởng loạt đặc quyền dài hạn, từ chăm sóc nhà cửa, giáo dục, y tế đến vui chơi, mua sắm và hoạt động cộng đồng. Đây là chương trình vừa được Vinhomes công bố ngày 9/7, với thời gian áp dụng kéo dài đến hết năm 2031.
Xin chào,
Tôi là Chatbot của
Báo Hà Tĩnh
Hãy hỏi tôi bất kỳ điều gì bạn cần biết về
Báo Hà Tĩnh nhé. Tôi sẵn sàng hỗ trợ!