Đấu giá lô đất diện tích 461,2m² ở xã Kỳ Giang (Kỳ Anh)

Công ty đấu giá hợp danh Hồng Tâm thông báo bán đấu giá lô đất thuộc thửa đất số 23A, tờ bản đồ số 36, có diện tích 461,2m² (Trong đó: đất ở 100m², đất trồng cây lâu năm 361,2m²) tại thôn Tân Đình, xã Kỳ Giang, huyện Kỳ Anh, tỉnh Hà Tĩnh. Giá khởi điểm : 440.064.000 đồng;

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ TÀI SẢN

(Lần 02)

Tổ chức đấu giá tài sản: CÔNG TY ĐẤU GIÁ HỢP DANH HỒNG TÂM

Địa chỉ: Số 58, đường Nguyễn Du, thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh

Người có tài sản đấu giá: Agribank - Chi nhánh Bắc Kỳ Anh Hà Tĩnh II.

Địa chỉ: Thôn Yên Sơn, xã Kỳ Tiến, huyện Kỳ Anh, tỉnh Hà Tĩnh.

Tài sản đấu giá: Lô đất thuộc thửa đất số 23A, tờ bản đồ số 36, có diện tích 461,2m² (Trong đó: đất ở 100m², đất trồng cây lâu năm 361,2m²) tại thôn Tân Đình, xã Kỳ Giang, huyện Kỳ Anh, tỉnh Hà Tĩnh. Giấy chứng nhận QSD đất, quyền sở hữu nhà ở và tài khác gắn liền với đất số CK 004209; Số vào sổ: CH 01707 do UBND huyện Kỳ Anh cấp ngày 27/6/2017.

- Giá khởi điểm: 440.064.000 đồng;

- Tiền đặt trước: 44.000.000 đồng;

- Bước giá: 22.000.000 đồng;

- Chi phí hồ sơ tham gia đấu giá: 200.000 đồng/hồ sơ;

- Thời gian nộp hồ sơ, đăng ký tham gia đấu giá: Từ 07 giờ 30 phút ngày 14/4/2021 đến 17 giờ ngày 07/5/2021 (trong giờ hành chính) tại Công ty đấu giá hợp danh Hồng Tâm và Agribank - Chi nhánh Bắc Kỳ Anh Hà Tĩnh II.

- Hình thức đấu giá: Bỏ phiếu trực tiếp tại cuộc đấu.

- Đối tượng được tham gia đấu giá: Hộ gia đình,cá nhân có nhu cầu và thuộc đối tượng được Nhà nước giao đất, cho thuê đất theo quy định của Luật đất đai.

- Thời hạn, phương thức nộp tiền đặt trước: Khách hàng nộp tiền đặt trước vào Tài khoản số 3700201010701 của Công ty đấu giá hợp danh Hồng Tâm tại Agribank - Chi nhánh Hà Tĩnh.

Tổ chức phiên đấu giá: Vào hồi 09 giờ 00 phút, ngày 10/5/2021 tại trụ sở Agribank - Chi nhánh Bắc Kỳ Anh Hà Tĩnh II.

Mọi chi tiết xin liên hệ: Công ty đấu giá hợp danh Hồng Tâm - Điện thoại: 0918379628 (gặp anh Tâm) hoặc Agribank - Chi nhánh Bắc Kỳ Anh Hà Tĩnh II- Điện thoại: 0985300654 (gặp anh Tuấn).

Website: daugiahongtam.com

GIÁM ĐỐC

Đinh Hồng Tâm

Chủ đề Đấu giá

Đọc thêm

Đất nền dự án chưa có sổ riêng có chuyển nhượng được không?

Đất nền dự án chưa có sổ riêng có chuyển nhượng được không?

Mua bán, chuyển nhượng đất nền dự án chưa có sổ đỏ là vấn đề nhiều nhà đầu tư thường gặp phải. Khi cần bán lại, không ít người băn khoăn liệu có thể sang nhượng hay phải tiếp tục chờ sổ. Nếu làm không đúng thủ tục, có thể dẫn đến tranh chấp hoặc mất trắng tiền bạc.
Triton Crown nổi bật như thế nào giữa các dự án căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng?

Triton Crown nổi bật như thế nào giữa các dự án căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng?

Trong hơn 30 năm phát triển, Phú Mỹ Hưng đã khẳng định vị thế là khu đô thị kiểu mẫu tại TP Hồ Chí Minh với quy hoạch đồng bộ, môi trường sống chất lượng và cộng đồng cư dân văn minh. Đây cũng là nơi quy tụ nhiều dự án căn hộ cao cấp được thị trường đánh giá cao nhờ vị trí đẹp, tiện ích hoàn chỉnh và giá trị gia tăng bền vững.
Cho thuê căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng: Điểm sáng dòng tiền từ cộng đồng chuyên gia quốc tế

Cho thuê căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng: Điểm sáng dòng tiền từ cộng đồng chuyên gia quốc tế

Thị trường cho thuê căn hộ cao cấp tại TP Hồ Chí Minh đang phục hồi tích cực cùng sự gia tăng của lực lượng chuyên gia nước ngoài và doanh nhân quốc tế. Trong bức tranh đó, Midtown Phú Mỹ Hưng tiếp tục là một trong những dự án có tỷ lệ lấp đầy cao nhờ vị trí trung tâm, môi trường sống chuẩn quốc tế và cộng đồng cư dân văn minh.
Vinhomes tung loạt đặc quyền dài hạn cho cư dân Ocean Park 2 - 3

Vinhomes tung loạt đặc quyền dài hạn cho cư dân Ocean Park 2 - 3

Cư dân Vinhomes Ocean Park 2 và 3 sẽ được hưởng loạt đặc quyền dài hạn, từ chăm sóc nhà cửa, giáo dục, y tế đến vui chơi, mua sắm và hoạt động cộng đồng. Đây là chương trình vừa được Vinhomes công bố ngày 9/7, với thời gian áp dụng kéo dài đến hết năm 2031.
The Legend City Đà Nẵng: Cập nhật tiến độ và chính sách bán hàng mới nhất

The Legend City Đà Nẵng: Cập nhật tiến độ và chính sách bán hàng mới nhất

Thị trường bất động sản Đà Nẵng đang bước vào giai đoạn sôi động với sự xuất hiện của nhiều dự án quy mô lớn tại các vị trí trung tâm. Trong đó, The Legend City Đà Nẵng nhận được sự quan tâm nhờ tiến độ thi công được đẩy mạnh cùng nhiều chính sách bán hàng hấp dẫn dành cho khách hàng và nhà đầu tư.
5 lý do khiến dự án The Quậy Complex hấp dẫn giới đầu tư

5 lý do khiến dự án The Quậy Complex hấp dẫn giới đầu tư

The Quậy Complex chính thức mở bán vào quý 1 năm 2026 tại Phước Hải, Bà Rịa - Vũng Tàu, đây là tổ hợp nghỉ dưỡng quy mô 7,3ha của Phát Đạt thu hút sự chú ý của giới đầu tư nhờ vị trí ven biển, mô hình vận hành All-in-one 24/7 và được giới đầu tư rất quan tâm.
Cập nhật tiến độ Monrei Saigon mới nhất 2026

Cập nhật tiến độ Monrei Saigon mới nhất 2026

Monrei Saigon đang trở thành tâm điểm chú ý trên thị trường bất động sản khu Đông TP Hồ Chí Minh nhờ quy mô lớn, vị trí chiến lược và sự đồng hành của các thương hiệu phát triển bất động sản uy tín.
Xin chào,
Tôi là Chatbot của
Báo Hà Tĩnh
Hãy hỏi tôi bất kỳ điều gì bạn cần biết về
Báo Hà Tĩnh nhé. Tôi sẵn sàng hỗ trợ!