Đấu giá QSD đất 204,4 m2 ở phường Nam Hồng, tx Hồng Lĩnh

Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh thông báo bán đấu giá QSD đất: Diện tích: 204,4 m2. Địa chỉ: Thửa đất số 101, tờ bản đồ 33, TDP 4, phường Nam Hồng, thị xã Hồng Lĩnh. Giá khởi điểm: 912.224.000 đồng.

THÔNG BÁO ĐẤU GIÁ

Tên, địa chỉ của tổ chức đấu giá tài sản: Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh. Địa chỉ: Số 60 Nguyễn Huy Tự, thành phố Hà Tĩnh, tỉnh Hà Tĩnh.

Tên, địa chỉ của người có tài sản đấu giá: Ngân hàng Nông nghiệp và phát triển Nông thôn Việt Nam - Chi nhánh thị xã Hồng Lĩnh. Địa chỉ: Số nhà 42, đường Trần Phú, thị xã Hồng Lĩnh.

1. Tài sản đấu giá: Quyền sử dụng đất và tài sản gắn liền với đất có GCNQSD đất số BV311573 do UBND thị xã Hồng Lĩnh cấp ngày 21/8/2015. Diện tích: 204,4 m2. Địa chỉ: Thửa đất số 101, tờ bản đồ 33, TDP 4, phường Nam Hồng, thị xã Hồng Lĩnh, Hà Tĩnh.

Giá khởi điểm: 912.224.000 đồng. Bước giá: 27.000.000 đồng.

Tiền đặt trước: 90.000.000 đồng. Tiền hồ sơ: 500.000 đồng.

2. Thời hạn, địa điểm tham khảo hồ sơ, nhận hồ sơ tham gia đấu giá: Từ ngày thông báo đến 17 giờ, ngày 31 tháng 7 năm 2020 tại Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh và Ngân hàng No&PTNT Việt Nam - Chi nhánh thị xã Hồng Lĩnh.

3. Thời gian, địa điểm tổ chức cuộc đấu giá: Vào lúc 14 giờ, ngày 03 tháng 8 năm 2020 tại Ngân hàng Nông nghiệp và Phát triển Nông thôn Việt Nam - Chi nhánh thị xã Hồng Lĩnh.

4. Điều kiện, cách thức đăng ký tham gia đấu giá: Tổ chức, cá nhân đăng ký tham gia đấu giá phải có đủ điều kiện theo quy định của pháp luật về đấu giá tài sản.

5. Mọi chi tiết xin liên hệ:

- Ngân hàng No&PTNT Việt Nam – Chi nhánh thị xã Hồng Lĩnh.

Địa chỉ: Số nhà 42, đường Trần Phú, thị xã Hồng Lĩnh.

Điện thoại: 0919.017.367

- Công ty đấu giá hợp danh Hồng Lĩnh.

Số 60, đường Nguyễn Huy Tự, thành phố Hà Tĩnh

ĐT: 0913.518.528. Website: Daugiahonglinh.com

Giám đốc:

Nguyễn Thị Thu Hoài

Chủ đề Đấu giá

Đọc thêm

Đất nền dự án chưa có sổ riêng có chuyển nhượng được không?

Đất nền dự án chưa có sổ riêng có chuyển nhượng được không?

Mua bán, chuyển nhượng đất nền dự án chưa có sổ đỏ là vấn đề nhiều nhà đầu tư thường gặp phải. Khi cần bán lại, không ít người băn khoăn liệu có thể sang nhượng hay phải tiếp tục chờ sổ. Nếu làm không đúng thủ tục, có thể dẫn đến tranh chấp hoặc mất trắng tiền bạc.
Triton Crown nổi bật như thế nào giữa các dự án căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng?

Triton Crown nổi bật như thế nào giữa các dự án căn hộ cao cấp tại Phú Mỹ Hưng?

Trong hơn 30 năm phát triển, Phú Mỹ Hưng đã khẳng định vị thế là khu đô thị kiểu mẫu tại TP Hồ Chí Minh với quy hoạch đồng bộ, môi trường sống chất lượng và cộng đồng cư dân văn minh. Đây cũng là nơi quy tụ nhiều dự án căn hộ cao cấp được thị trường đánh giá cao nhờ vị trí đẹp, tiện ích hoàn chỉnh và giá trị gia tăng bền vững.
Cho thuê căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng: Điểm sáng dòng tiền từ cộng đồng chuyên gia quốc tế

Cho thuê căn hộ Midtown Phú Mỹ Hưng: Điểm sáng dòng tiền từ cộng đồng chuyên gia quốc tế

Thị trường cho thuê căn hộ cao cấp tại TP Hồ Chí Minh đang phục hồi tích cực cùng sự gia tăng của lực lượng chuyên gia nước ngoài và doanh nhân quốc tế. Trong bức tranh đó, Midtown Phú Mỹ Hưng tiếp tục là một trong những dự án có tỷ lệ lấp đầy cao nhờ vị trí trung tâm, môi trường sống chuẩn quốc tế và cộng đồng cư dân văn minh.
Vinhomes tung loạt đặc quyền dài hạn cho cư dân Ocean Park 2 - 3

Vinhomes tung loạt đặc quyền dài hạn cho cư dân Ocean Park 2 - 3

Cư dân Vinhomes Ocean Park 2 và 3 sẽ được hưởng loạt đặc quyền dài hạn, từ chăm sóc nhà cửa, giáo dục, y tế đến vui chơi, mua sắm và hoạt động cộng đồng. Đây là chương trình vừa được Vinhomes công bố ngày 9/7, với thời gian áp dụng kéo dài đến hết năm 2031.
The Legend City Đà Nẵng: Cập nhật tiến độ và chính sách bán hàng mới nhất

The Legend City Đà Nẵng: Cập nhật tiến độ và chính sách bán hàng mới nhất

Thị trường bất động sản Đà Nẵng đang bước vào giai đoạn sôi động với sự xuất hiện của nhiều dự án quy mô lớn tại các vị trí trung tâm. Trong đó, The Legend City Đà Nẵng nhận được sự quan tâm nhờ tiến độ thi công được đẩy mạnh cùng nhiều chính sách bán hàng hấp dẫn dành cho khách hàng và nhà đầu tư.
5 lý do khiến dự án The Quậy Complex hấp dẫn giới đầu tư

5 lý do khiến dự án The Quậy Complex hấp dẫn giới đầu tư

The Quậy Complex chính thức mở bán vào quý 1 năm 2026 tại Phước Hải, Bà Rịa - Vũng Tàu, đây là tổ hợp nghỉ dưỡng quy mô 7,3ha của Phát Đạt thu hút sự chú ý của giới đầu tư nhờ vị trí ven biển, mô hình vận hành All-in-one 24/7 và được giới đầu tư rất quan tâm.
Cập nhật tiến độ Monrei Saigon mới nhất 2026

Cập nhật tiến độ Monrei Saigon mới nhất 2026

Monrei Saigon đang trở thành tâm điểm chú ý trên thị trường bất động sản khu Đông TP Hồ Chí Minh nhờ quy mô lớn, vị trí chiến lược và sự đồng hành của các thương hiệu phát triển bất động sản uy tín.
Xin chào,
Tôi là Chatbot của
Báo Hà Tĩnh
Hãy hỏi tôi bất kỳ điều gì bạn cần biết về
Báo Hà Tĩnh nhé. Tôi sẵn sàng hỗ trợ!